Galibi ana raba gidajen bene zuwa bene mai hawa biyu da bene mai hawa uku.
Matakan bene mai hawa biyu ya haɗa da akwatunan daidaitattun 2pcs 2.4M/3M, 1pcs matakala mai hawa biyu (tare da hannun hannu da bakin karfe), kuma saman gidan yana da babban rami.
Matakan bene mai hawa uku ya haɗa da akwatunan misali na 3pcs 2.4M/3M, 1pcs mai hawa biyu mai hawa biyu (tare da hannun hannu da bakin karfe), saman gidan yana da babban rami.
Kowane rukunin gidan bene yana sanye da rukuni ɗaya na fitilun gaggawa da umarnin ƙaura.Matakan takalmi farantin karfe ne mai kauri mai kauri 3mm, kuma saman saman yana da kauri 2.0mm bene na PVC (launin toka mai haske).Gidan bene yana da kwanciyar hankali mai ƙarfi kuma yana haɗuwa da ɗaukar nauyi na 2.0kn/m2 don tabbatar da amincin ma'aikata.Matakai da gidaje suna prefabricated a cikin masana'anta, waɗanda suke da sauƙi da sauri don haɗawa, tare da rayuwar ƙirar ƙirar shekaru 20.
Hanyar hannu:bakin karfe
Yana tabbatar da amincin mutane, kuma yana ba da dacewa ga ma'aikata don hawa sama da ƙasa.
Matakan tattaka:Farantin karfe mai kauri mai kauri 3 mm
Layer Layer:2.0mm lokacin farin ciki PVC bene, gama: haske launin toka
Fitilar gaggawa
Umarnin ƙaurawar aminci.
GS Housing ta biyar samar sansanonin suna da m shekara-shekara samar iya aiki na fiye da 170,000 gidaje, da karfi m samarwa da kuma aiki damar samar da wani m goyon baya ga gidaje samar.Kazalika masana'antun da aka ƙera da nau'in lambu, yanayin yana da kyau sosai, Sabbin sabbin kayan gini ne masu girma da zamani a cikin Sinanci.An kafa cibiyar binciken gidaje na musamman don tabbatar da cewa tana ba abokan ciniki amintaccen muhalli, abokantaka, hankali da kwanciyar hankali hade sararin gini.
Ingantacciyar tushen samar da masana'anta a Liaoning
Farashin: 60,000㎡
Ƙarfin samarwa na shekara: 20,000 saita gidaje.
Tushen samar da masana'antar muhalli a Sichuan
Rufe: 60,000㎡
Ƙarfin samarwa na shekara: 20,000 saita gidaje.
Gidajen GS yana da ingantaccen layin samar da gidaje na zamani, kuma kowane injin yana sanye da ƙwararrun masu aiki, don haka gidan zai iya fahimtar cikakken samar da NC kuma tabbatar da cewa samar da gidan ya dace, inganci da daidaito.
Ƙayyadaddun gidan bene mai hawa biyu | ||
Ƙayyadaddun bayanai | L*W*H (mm) | 2 saitin gidaje: Girman waje na gidan saiti 6055*2990/2435*2896, Girman ciki 5845*2780/2225*2590 za a iya samar da girman na musamman |
Nau'in rufin | Rufin lebur tare da bututun magudanar ruwa guda huɗu ( Girman giciye-bututu: 40 * 80mm) | |
Storey | ≤3 | |
Kwanan ƙira | Rayuwar sabis da aka tsara | shekaru 20 |
Load ɗin bene | 2.0KN/㎡ | |
Roof live load | 0.5KN/㎡ | |
Yawan yanayi | 0.6KN/㎡ | |
Sersmic | 8 digiri | |
Tsarin | Rukunin | Musammantawa: 210 * 150mm, Galvanized sanyi yi karfe, t = 3.0mm Material: SGC440 |
Rufin babban katako | Musammantawa: 180mm, Galvanized sanyi yi karfe, t = 3.0mm Material: SGC440 | |
Babban katako na bene | Musammantawa: 160mm, Galvanized sanyi yi karfe, t = 3.5mm Material: SGC440 | |
Rufin sub katako | Musammantawa: C100*40*12*2.0*7PCS,Galvanized sanyi yi C karfe,t=2.0mm Material:Q345B | |
Ƙarƙashin ƙasa | Musammantawa: 120 * 50 * 2.0 * 9pcs, "TT" siffa guga man karfe, t = 2.0mm Material: Q345B | |
Fenti | Foda electrostatic spraying lacquer≥80μm | |
Rufi | Rufin rufin | 0.5mm Zn-Al mai rufi m karfe takardar, fari-launin toka |
Abun rufewa | 100mm gilashin ulu tare da guda Al foil.yawa ≥14kg/m³, Class A mara ƙonewa | |
Rufi | V-193 0.5mm guguwar Zn-Al mai launi mai launi na karfe, ƙusa mai ɓoye, farin-launin toka | |
Falo | Falo na bene | 2.0mm PVC allon, duhu launin toka |
Tushen | 19mm ciminti fiber allo, yawa≥1.3g/cm³ | |
Layer mai hana danshi | Fim ɗin filastik mai hana danshi | |
Farantin rufewa na ƙasa | 0.3mm Zn-Al rufin allo | |
bango | Kauri | 75mm m karfe sanwici farantin karfe;Farantin waje: 0.5mm orange kwasfa aluminum plated tutiya m karfe farantin, hauren giwa fari, PE shafi;Farantin ciki: 0.5mm aluminum-zinc plated farantin karfe mai launi, farin launin toka, PE shafi;Ɗauki nau'in maɓalli na "S" don kawar da tasirin gada mai sanyi da zafi |
Abun rufewa | dutse ulu, yawa≥100kg/m³, Class A Non-combustible | |
Taga | Ƙayyadewa (mm) | Tagar baya: W*H=1150*1100 |
Kayan firam | Ƙarfe na Pastic, 80S, Tare da sandar hana sata, Tagar allo marar ganuwa | |
Gilashin | 4mm + 9A + 4mm gilashin biyu | |
Lantarki | Wutar lantarki | 220V ~ 250V / 100V ~ 130V |
Waya | Main waya: 6㎡, AC waya:4.0㎡(ajiye), soket waya:2.5㎡, haske canza waya:1.5㎡ | |
Mai karyawa | Karamin mai jujjuyawa | |
Haske | 3 saita fitilar hasken rana na LED, 30W | |
Socket | 1pcs 5 soket soket 10A,2pcs guda haɗin jirgin sama canza 10A (EU / US ..misali) | |
Gaggawa | Hasken gaggawa | 1 saita fitulun gaggawa |
Umarnin fitarwa | 1 saita amintattun umarnin ƙaura | |
matakalar tashi biyu | mataki | 3mm lokacin farin ciki juna karfe farantin, surface Layer: 2.0mm lokacin farin ciki PVC bene, haske launin toka |
dandamali | Base: 19mm kauri siminti fiberboard, saman Layer: 2.0mm lokacin farin ciki PVC bene, haske launin toka | |
hannun hannu | Height: 900mm, karfe handrail | |
Farantin rufe matakala | V-193 farantin rufi, launi: farin launin toka | |
Wasu | Ramuka a cikin rufin | 900x900W rami (na zaɓi) |
Sama da ginshiƙi ƙawata sashi | 0.6mm Zn-Al mai rufi launi karfe takardar, fari-launin toka | |
Skirting | 0.8mm Zn-Al mai rufi launi karfe skirting, fari-launin toka | |
Ɗauki daidaitaccen gini, kayan aiki da kayan aiki sun dace da daidaitattun ƙasa.haka kuma, ana iya samar da girman da aka keɓance bisa ga bukatun ku. |
Ƙayyadaddun gidan bene mai hawa uku | ||
Ƙayyadaddun bayanai | L*W*H (mm) | 3 sets gidaje: Girman waje na gidan saiti 6055*2990/2435*2896 |
Nau'in rufin | Rufin lebur tare da bututun magudanar ruwa guda huɗu ( Girman giciye-bututu: 40 * 80mm) | |
Storey | ≤3 | |
Kwanan ƙira | Rayuwar sabis da aka tsara | shekaru 20 |
Load ɗin bene | 2.0KN/㎡ | |
Roof live load | 0.5KN/㎡ | |
Yawan yanayi | 0.6KN/㎡ | |
Sersmic | 8 digiri | |
Tsarin | Rukunin | Musammantawa: 210 * 150mm, Galvanized sanyi yi karfe, t = 3.0mm Material: SGC440 |
Rufin babban katako | Musammantawa: 180mm, Galvanized sanyi yi karfe, t = 3.0mm Material: SGC440 | |
Babban katako na bene | Musammantawa: 160mm, Galvanized sanyi yi karfe, t = 3.5mm Material: SGC440 | |
Rufin sub katako | Musammantawa: C100*40*12*2.0*7PCS,Galvanized sanyi yi C karfe,t=2.0mm Material:Q345B | |
Ƙarƙashin ƙasa | Musammantawa: 120 * 50 * 2.0 * 9pcs, "TT" siffa guga man karfe, t = 2.0mm Material: Q345B | |
Fenti | Foda electrostatic spraying lacquer≥80μm | |
Rufi | Rufin rufin | 0.5mm Zn-Al mai rufi m karfe takardar, fari-launin toka |
Abun rufewa | 100mm gilashin ulu tare da guda Al foil.yawa ≥14kg/m³, Class A mara ƙonewa | |
Rufi | V-193 0.5mm guguwar Zn-Al mai launi mai launi na karfe, ƙusa mai ɓoye, farin-launin toka | |
Falo | Falo na bene | 2.0mm PVC allon, duhu launin toka |
Tushen | 19mm ciminti fiber allo, yawa≥1.3g/cm³ | |
Layer mai hana danshi | Fim ɗin filastik mai hana danshi | |
Farantin rufewa na ƙasa | 0.3mm Zn-Al rufin allo | |
bango | Kauri | 75mm m karfe sanwici farantin karfe;Farantin waje: 0.5mm orange kwasfa aluminum plated tutiya m karfe farantin, hauren giwa fari, PE shafi;Farantin ciki: 0.5mm aluminum-zinc plated farantin karfe mai launi, farin launin toka, PE shafi;Ɗauki nau'in maɓalli na "S" don kawar da tasirin gada mai sanyi da zafi |
Abun rufewa | dutse ulu, yawa≥100kg/m³, Class A Non-combustible | |
Taga | Ƙayyadewa (mm) | Tagar baya:W*H=1150*1100,tagar gaba:WXH=500*1100 |
Kayan firam | Ƙarfe na Pastic, 80S, Tare da sandar hana sata, Tagar allo marar ganuwa | |
Gilashin | 4mm + 9A + 4mm gilashin biyu | |
Lantarki | Wutar lantarki | 220V ~ 250V / 100V ~ 130V |
Waya | Main waya: 6㎡, AC waya:4.0㎡, soket waya:2.5㎡, haske canza waya:1.5㎡ | |
Mai karyawa | Karamin mai jujjuyawa | |
Haske | 4 saita fitilar hasken rana na LED, 30W | |
Socket | 2pcs 5 ramuka soket 10A,3pcs guda haɗin jirgin sama canza 10A (EU / US .. misali) | |
Gaggawa | Hasken gaggawa | 2 saita fitulun gaggawa |
Umarnin fitarwa | 2 saita amintattun umarnin ƙaura | |
matakalar tashi uku | mataki | 3mm lokacin farin ciki juna karfe farantin, surface Layer: 2.0mm lokacin farin ciki PVC bene, haske launin toka |
dandamali | Base: 19mm kauri siminti fiberboard, saman Layer: 2.0mm lokacin farin ciki PVC bene, haske launin toka | |
hannun hannu | Height: 900mm, karfe handrail | |
Farantin rufe matakala | V-193 farantin rufi, launi: farin launin toka | |
Wasu | Ramuka a cikin rufin | 900x900W rami (na zaɓi) |
Sama da ginshiƙi ƙawata sashi | 0.6mm Zn-Al mai rufi launi karfe takardar, fari-launin toka | |
Skirting | 0.8mm Zn-Al mai rufi launi karfe skirting, fari-launin toka | |
Ɗauki daidaitaccen gini, kayan aiki da kayan aiki sun dace da daidaitattun ƙasa.haka kuma, ana iya samar da girman da aka keɓance bisa ga bukatun ku. |
Bidiyon Shigar da Raka'a
Bidiyon Shigar da Matakai&Coridor House
Bidiyon Shigar da Gidan Haɗin Kai & Wutar Wuta na Waje